Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ
Author Message
Rham Offline
Senior member

Likes Given: 0
ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ
ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า แต่ผมทดลองดูหลายวันแล้ว ผมว่าได้ผลดีนะครับ เวลาเล่นกีต้าร์ส่วนใหญ่คราบเหงื่อ คราบไขมันจากแขนขวาจะไปติดที่ TOP ของกีต้าร์มากที่สุด เล่นแล้วต้องเช็ดถูบริเวณนี้มากที่สุด ถ้าเล่นไปนานๆโดยไม่ค่อยได้ทำความสะอาดให้ดี บริเวณนี้ก็อาจจะหมองกว่าที่อื่นได้ ผมเลยไปซื้อถุงแขน(เห็นวินมอไซค์ชอบใส่กัน)มาใส่ ลองอยู่หลายวันแล้ว ผมว่าได้ผลดีนะครับ ช่วยรักษากีต้าร์ได้ดีทีเดียว แรกๆอาจจะร้อนแขนไปบ้างแต่สักพักก็ชินครับ ใครมีปัญหาอย่างผมก็ลองดูนะครับ ผมว่าเข้าท่าดีครับ ซื้อแถวหน้าราม คู่ละ25 บาท เอง

Attached Files Image(s)

26-05-2008, 10:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ไม่รู้จะมากเรื่องเกินไปหรือเปล่า ลองดูนะครับ - by Rham - 26-05-2008, 10:13

Forum Jump: