Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ
pood Wrote:ร้าน Renner เคยเป็นตัวแทน Maton ยุคเดียวกับนครหลวงมั้งครับ ร้านนี้อยูติดถนนที่
Peace center ผมเดินผ่านเห็นมี Maton ค้างสต้อคแขวนอยู่ห้าหกตัว ตั้งแต่ปีที่แล้ว
จนถึงเดือนที่แล้วก็ยังเห็นแขวนอยู่เหมือนเดิม ถ้าเจ้าของเขาไม่ใช้นโยบาย "ยิ่งเก่า...ยิ่งเก๋า"
แบบนครหลวงเขาน่าจะลดราคาใด้เยอะทีเดียว

ตัวแทนปัจจุบันคือ 77 Guitar ก็ไม่เห็นเน้น Maton เท่าไหร่ ไปเปิดห้อง acoustic เล็กฯเห็นมี
Maton แขวนอยู่ไม่ถึงสิบตัว ถ้าสนใจรุ่นใหนก็อีเมล์ไปถามก่อนดีกว่าครับ

http://www.guitar77.com/main.html

ถ้าไม่รีบร้อนก็รอไปปลายปีดีกว่าเพราะ City Music จะมีรายการลดราคาครั้งใหญ่ตอนนั้น ถ้าจองตั๋วล่วงหน้าใว้นานฯ
ก็จะใด้ราคาถูกกว่าด้วย เรื่องนี้โทรฯคุยกับน้ายอดแย่ดีกว่าครับ ลองยุให้จัดกีต้าร์ทัวร์ไปสิงค์โปร์เลยก็ใด้ เรื่องตั๋วและ
ที่พักน้า poppie จัดการให้ใด้สบายอยู่แล้ว

ยินดีอย่างยิ่งเรยครับ พี่กฤษณ์Big Grin
20-09-2007, 22:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ - by poPPie - 20-09-2007, 22:10

Forum Jump: