Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai
Author Message
korkai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai
ขอขอบคุณทุกท่านครับ

ผมเคยเล่นกับไก่(โหระพา)สมัยก่อนครับ รวมทั้งน้า poPPie ด้วย
แต่ไม่ได้เล่นที่โหระพานะครับ
ส่วนคุณไก่ โหระพา นั้นเค้าหล่อจริงสูสีกับน้า poPPie ครับ
แต่หุ่นน้า poPPie กินขาดครับ (น้ำหนัก)
แต่โดยรวมคงสู้น้า Kitalica ข้างบนไม่ได้ (หล่อจริงๆนะ ไม่ได้แกล้งชม)

ทั้งสองท่านเล่น Acoustic Guitar ส่วนผมเล่น Bass ครับ
จะเล่นเพลงสากลเป็นส่วนใหญ่ครับ ส่วนเพลงไทยก็มีการดำผลุบ ดำโผล่กันบ้าง

แต่ตอนนี้สงสัยคงดำแล้วไม่โผล่ครับ ทั้งเพลงไทยและเพลงสากล
เนื่องจากไม่ได้ซ้อม เล่นเป็นวงมานาน ได้แต่เล่นอยู่กับบ้านคนเดียว
ดีด สองสามที แล้วก็นอน อิ อิ
22-05-2008, 14:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai - by korkai - 22-05-2008, 14:52

Forum Jump: