Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ
อย่าแอบรู้กันสองคนซีครับ ข้อมูลเหล่านี้มีประโยชน์กับคนอ่านอื่นฯนะครับ ตอนนี้พูดเรื่องจริงใด้ก็รีบฯพูดดีกว่า
เมื่อไหร่มีสปอนเซอร์แล้วค่อยไปคุยหลังไมค์กัน

ร้านนี้ผมเคยแต่เดินผ่านเพราะไม่ใด้สนใจ การบริการนี่ยอดเยี่ยมแน่นอนครับเพราะร้านที่ขายแต่เครื่องดนตรี acoustic
จะไม่ค่อยมีลูกค้าไม่ว่าที่ใหนในโลก ราคาที่ลงในเวบคือราคา net เหมือนญี่ปุ่นครับแต่ที่สิงโปร์สามารถเคลม GST 7%
คืนใด้ที่สนามบินแต่ที่ญี่ปุ่นเคลม VAT 5% ไม่ใด้

บางร้านที่สิงค์โปร์เขามีส่วนลดจากราคาป้าย 15% อย่างที่ City Music แต่ส่วนใหญ่จะขายตามราคาป้ายครับ ถ้าจะซื้อ
กีต้าร์บินไปลองเองดีกว่าครับแบบไปเช้าเย็นกลับก็ใด้ ใว้ว่างฯผมจะเขียน Guide มาลงในหน้าท่องเที่ยวครับ
20-09-2007, 15:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆท่านใดเคยสั่งของ หรือไปเยี่ยมร้าน renner ใน SG บ้างครับ - by pood - 20-09-2007, 15:26

Forum Jump: