Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากปั่นจักรยาน...
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: อยากปั่นจักรยาน...
ลองเข้าไปเว็บนี้ดูครับ.. http://www.thaimtb.com ครบทุกอย่าง มีทั้ง mtb / roadbike / bmx(นิดหน่อย) / แนะนำเส้นทางปั่น ทั้งใน กทม./ทั่วประเทศ
ตารางการแข่งขัน , กระดานซื้อ-ขาย(มีทุกอย่างที่เกี่ยวกับการปั่นจักรยาน) , กระดานสนทนา ฯลฯ ครับ..

อีกอย่างจักรยานตอนนี้ ตกรุ่นเร็วพอๆกับมือถือเลยครับ.. ถ้าไม่อยากหมดงบเยอะผมลองแนะนำมือสองสภาพดีๆก็ปั่นไปนานครับ.. หรือถ้าอยากได้ของใหม่ ก็ใช้วิธีซื้อชิ้นส่วนมาประกอบเองก็จะได้ราคาที่ถูกกว่าหรือเท่ากับทางร้านแต่คุณภาพดีกว่าแน่นอนครับ

ยินดีให้คำปรึกษาครับ.. เพราะเคยปั่นแบบจริงจังอยู่พักใหญ่ครับ.. Big Grin
(This post was last modified: 12-05-2008, 09:41 by Grid...)
12-05-2008, 09:31
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากปั่นจักรยาน... - by Grid.. - 12-05-2008, 09:31

Forum Jump: