Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D
Author Message
PussyJazz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D
พอดีคุณ grid ให้ผมลอง post ชวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆมานั่งเมาแบบ chilled ที่ร้าน Stufe' ได้นะครับ เปลี่ยนที่นั่งกินเหล้า ฮี่ๆ หรือจะสั่งอาหารได้นะครับ menu แนะนำนะครับ ข้าวแกะกะหรี่หมูทอด(สุ้ดดยอดฮะ), สลัดโชยุ, ข้าวผัดต้มยำกุ้ง, ข้าวไก่อบ, ยำเห็ดรวมมิตร, ประมาณนี้ไปก่อนนะครับ ฮี่ๆ ถ้า beer ก็มี heineken and singha ครับ
ร้าน Stufe' ที่อยู่ก็ตามแผนที่นะครับ แต่มันเล็กไปเปล่าหว๋า ไม่เป็นไรครับมี website ลองเข้าไปดู แผนที่หรือเบอร์โทรได้นะคร้าบบ อยู่แถวแยกกล้วยน้ำไท ครับซอยฟามวัฒนาครับ เยๆๆ

Attached Files Image(s)

09-05-2008, 12:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
แนะนำร้านนั่งกินเหล้าและอาหารครับ อิอิ ร้านพวกผมเองง่ะครับ อิอิ ร้าน Stufe' ครับ :D - by PussyJazz - 09-05-2008, 12:41

Forum Jump: