Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอซื้อ johnson jd-17
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: ขอซื้อ johnson jd-17
น้าป๋อค่ะ

ขอบพระคุณที่น้าป๋ออุตส่าจะเอามาให้จ๋าดูถึงบ้านค่ะ เกรงใจจริงๆเลย

จ๋าก็เกือบจะโทรไปแล้ว แต่เกรงว่า จ๋าก็จะไม่สามารถขับไปตามนั้นได้ค่ะ บนทางด่วนตื่นเต้นอีก บวกกับเดี๋ยววันที่สามเย็นๆจะไปเชียงใหม่แล้วค่ะ ถ้าสมมติได้เค้ามาในครอบครอง ต้องคิดถึงทุกวันแน่ๆเลย เลยหักห้ามใจ

คิดว่าเอาไว้ ประมาณ วันพฤหัสหน้า จ๋าจะโทรไปนัดน้าป๋อ อีกครั้งนึงนะคะ ไปพร้อมพี่หนอนค่ะ น่าจะไปวันอาทิตย์ที่ 11 ค่ะ ไม่ก็เสาร์ที่10ค่ะ

เห็นรูปกีตาร์แล้วนะคะน้าป๋อ จำได้ว่าเคยเห็นตัวนี้ตอนไปบ้านน้าป๋อครั้งนึง มันดูวิจิต มากเลย มีลายดอก มีมุกเยอะแยะเลย สวยดีค่ะ จ๋าชอบ และแม่ต้องชอบแหงๆเลย เพราะแม่จ๋าชอบมุข แต่จ๋าก็ต้องไปลองเสียงก่อนค่ะ ว่าใช่มั้ย เอ๊ะ ไม่แน่อาจจะใช่กับตัวอื่นน้าป๋อ นี่สงสัยยุ่งเลย
เจ้าอ้วน
02-05-2008, 08:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอซื้อ johnson jd-17 - by san - 01-05-2008, 12:01
RE: ขอซื้อ johnson jd-17 - by จ๋า - 02-05-2008, 08:39

Forum Jump: