Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอซื้อ johnson jd-17
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: ขอซื้อ johnson jd-17
ขอบพระคุณน้าๆทุกท่านที่แนะนำมากๆเลยนะคะ และน้าป๋อที่ฮอทไลด์มาเลย

ไว้ถ้ามีโอกาสได้ลองตัวของน้าป๋อ จ๋าอาจจะชอบก็ได้นะคะ เพราะจ๋าก็ยังไคยลอง ไว้ตอนนั้น ถ้าชอบจริงๆจะอ้อนสู่ขอตัวนี้อีกทีแล้วกันค่ะ

แต่ตอนนี้ ทำไงดีคะน้าๆจ๋ามีปัญหากับตัวเองมากๆเลยค่ะ

คือ

คือ

มันหยุดความต้องการไม่ได้อะค่ะ

คือ

กีตาร์อะค่ะ มีกี่ตัว กี่ตัว ก็ยังอยากได้อีก อีก อีก เรื่อยๆ

นี่ตอนนี้อยากได้กีตาร์อคูสติกยังไม่พอ ยังจะอยากได้ hollow body อีก และอยากได้อื่นๆอีกมากมาย เดือนนี้ใช้เงินกับการซื้อกีตาร์จนเงินค่าสอนพิเศษหมดเลยค่ะ หมดแบบรวดเร็วจริงๆ ทั้งๆที่จ๋าก็เล่นกีตาร์สายเหล็กไม่ค่อยจะเป็นกับเค้า ก็ยังจะซื้ออีก ไม่เข้าใจตัวเองเลย

เอาอีกละ น้าๆท่านใด พอมีกีตาร์ ฮอลโล่บอดี้ ที่ไม่ใช่เซมิะคะ เหลือๆไม่ใช้ บ้างไหม งบไม่เกิน 13000 ค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งที่มาอ่านจ๋าบ่นค่ะ
เจ้าอ้วน
30-04-2008, 23:17
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอซื้อ johnson jd-17 - by จ๋า - 30-04-2008, 23:17
RE: ขอซื้อ johnson jd-17 - by san - 01-05-2008, 12:01

Forum Jump: