Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:มาช่วยด้วยคนค่ะ.. ก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าพี่ชอบยุนอึนเฮต่อจากยูมิน อิอิ

พี่นี่รักอัพเดตไปเรื่อยจริงๆเนาะ 555 ไม่รู้ว่าจะชอบคนไหนต่ออีกเนี่ย

แต่ถึงพี่จะชอบใครอีกกี่คน ปิ๊งซะอย่าง! จัดให้ได้อยู่แล้วค่า(เด็กเก่งๆ โฮะๆๆ)

เลยไปหารูปมาให้นะคะ รูปไหนมีแล้วก็ขอประทานโทษด้วยละกันค่ะ Wink

แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวทีเด็ดรูปอื่นจะไม่มีมาโพสท์ให้ดูอีก เหอะๆ Tongue

ขอบใจจ้า น้องสาว... น้องปิ๊งผู้น่ารัก Big Grin

พี่เห็นรูปยุนอึนเฮแล้ว มือไม้สั่น ใจเต้นรัว หน้าแดงก่ำ จะคลิกขวาเซฟรูปท่าเดียว อุทานเสียงดังลั่นว่า ทำไมคอมโหลดรูปช้าหยั่งงี้!!!!(ใจร้อนขึ้นมาซะงั้น...อิอิ)

ส่วนตัวพี่ รักไม่อัพเดทหรอกจ้า ถ้าไม่มีเหตุการณ์หัวใจเดาะ เกิดขึ้นอีก Sad

ยกเว้นแต่ว่า จริงๆแล้ว ยุนอึนเฮ เป็น..เป็น...เป็นผู้ชาย งานนี้ พี่สัน ผูกคอตายเลยจ้าBig Grin

ป้าแดงขอแนะนำว่า ถ้าผิดหวังจาก ยุน อึน เฮ อีก น้าสันควรเปลี่ยนรสนิยม หันมาชอบพระเอกเกาหลีเหมือนป้าแดงดูนะ เชื่อมะ..พระเอกเกาหลียังไม่เคยทำป้าแดงผิดหวังสักคนเลยจริง ๆ นะ เหอ เหอ

Maow Wrote:รูปมันโหลดขึ้นมาช้าอย่างที่น้าสันบอกเพราะว่า ตอนน้าสันโหลดเนี่ยคุณนุยืนอยู่ด้านหลังครับ
ยุนอึนเฮ เลยไม่กล้าขึ้นจอ

น้าหม่าว เคยมีประสบการณ์มาก่อนแหง ๆ ถึงได้รู้ดี แล้วสาวที่ไหนล่ะคะ น้าหม่าว Tongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-04-2008, 10:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 29-04-2008, 10:59

Forum Jump: