Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความเห็นหน่อยครับระหว่าง Blueridge กับ Alvarez
Author Message
Buklim Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขอความเห็นหน่อยครับระหว่าง Blueridge กับ Alvarez
ผมสมัครสมาชิกได้ไม่นานเข้ามาอ่านหาข้อมูลทุกวันขอฝากตัวด้วยนะครับ ก่อนอื่นผมหัดเล่นกีต้าร์มานานมากแล้วตั้งแต่เรียนอยู่ แต่เล่นไม่ค่อยเก่งตีคอร์ดร้องเพลงไปตามเรื่องตามราวเล่นได้ 2-3ปี ก็เลิกเล่นมา 20 ปีกว่า พอมาเจอะเวปนี้รู้สึกเป็นกันเองมากๆเลยอยากเล่นกีต้าร์ขึ้นมาไปค้นห้องเก็บของหากีต้าร์ตัวเก่าที่เคยหัดเล่นเป็น YAMAHA FG335II ปรากฏว่ามันเก่ามากมีรอยเต็มไปหมด เลยอยากหากีต้าร์ตัวใหม่ ลองค้นหาในเวปนี้เห็นสองยี่ห้อนี้สวยดี มีประดับมุกสวยงาม อยากถามความคิดเห็นว่ายี่ห้อไหนเสียงดีคุมค่ากว่ากันครับระหว่าง Blueridge กับ Alvarez
28-04-2008, 18:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอความเห็นหน่อยครับระหว่าง Blueridge กับ Alvarez - by Buklim - 28-04-2008, 18:48

Forum Jump: