Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
Therock Wrote:............พูดซะอยากไปเลยครับ อิอิ

อิจฉาครับ

ไม่ต้องอิจฉา น้าเดอะร๊อค Big Grin กระพ๊มมาทำงานงานหง็อกๆๆๆๆๆ เรยหง่ะ เด๋วกลับไปจะนัดไปหาโซ๊ยส้มตำ ไก่ย่าง แถวบ้านกินกันเด้อออ

เมื่อกี๊นี่ผมแวะไปเดินในซอยหลังปราสาทเก่าแก่ DOM ที่น้าอ้วนพูดถึง มีซอยที่เป็น music shop เพรียบ มีหลายร้านแยกแยะตามประเภทเครื่องดนตรีไป แต่ที่สะดุดตาก็มีร้าน second hand guitar shop อยู่ร้านนึง กีต้าร์มือสองสภาพเนี่ยนเยอะเรยจ้า แต่ผมไม่ค่อยรู้ราคา เห็นพวก martin, gibson, guild อยู่สิบกว่าตัวเห็นจะได้ แต่พอมองป้ายแร้วสะดุ้งเหมือนกัน มีตั้งแต่ 2,000-4,000 ยูโร ผมเองก็ไม่รู้ว่าถูกหรือแพง ได้แต่เดินๆดูไปหละครับ จะถ่ายรูปก็ไม่กล้าถ่าย มี่กิ๊บสันงามๆอยู่สามสี่ตัวครับ
26-04-2008, 16:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ - by Ke@nG - 26-04-2008, 16:29

Forum Jump: