Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมร้อง "เพี้ยน"..
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: ผมร้อง "เพี้ยน"..
ผมแก้ด้วยวิธีการฟังเพลงต้นฉบับเยอะ ๆ อาจจะคนละอาการกันกับผม ผมร้องเพลงที่ร้องบ่อย ๆ มาก ๆ เค้ามันจะเริ่มเป็นตัวของตัวเองแบบน้า SARUNYA ว่าไว้... คือเริ่มเพี้ยนอ่ะครับ ผมก็จะกลับมาฟังต้นฉบับอีกหลาย ๆ รอบ คล้าย ๆ กลับมาไหว้ครูยังไงหยั่งงั้นเลย....

แต่ที่น้า นิวฯ แนะนำ... มันคืออุปกรณ์ที่ผมอยากได้มาก และคิดว่าไม่มีในโลกซะอีก ต้องไปลองแล้วครับ... Taxi " ไป Central World ครับ "
18-09-2007, 14:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมร้อง "เพี้ยน".. - by Katayoot - 18-09-2007, 14:37

Forum Jump: