Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
Maow Wrote:
dejemerry Wrote:
Maow Wrote:โห...ป้าแดงครับ รับสมัครและหาสมาชิกเพิ่มกันตรงนี้เลยเหรอครับ
อีกหน่อยต้องเป็นแก๊งค์สาวซ่าส์อันเกรียงไกร....

แน่นอนค่ะ น้าหม่าว อีกหน่อยแก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิดระเบ่อ จะแน่นไปด้วย
สาว ๆ น่ารัก ๆ มากความสามารถ ทั้งร้อง ทั้งเล่น ทั้งเต้น ครบสูตรเลยนะคะ
ว่าแต่ วันที่ 17-18 เมษายน อยู่กรุงเทพฯ แล้วทำไมไม่แวะมาทักทายบ้าน
เต่าบ้างละคะ คอยเก้อเลยค่ะ..

เรียนป้าแดงครับ
จริงๆ วันนั้นผมกับครอบครัว (ทั้งลูก ทั้งแม่ยาย พ่อตา) อยู่กันเต็มรถตู้ กำลังอยู่บนถนนศรีนครินทร์มุ่งหน้าสู่เมืองโบราณ ก็ได้ผ่านถนนใหญ่ที่จะเข้าสู่หมู่บ้านของน้าป๋อและน้าแดงแล้ว แต่ว่ารถไม่จอดครับ เพราะรีบพาครอบครัวไปเที่ยว ได้แต่ชะเง้อผ่านเข้าไปในหมู่บ้านผ่านป้อม และส่งกำลังจิตไปถึงกล่องกีต้าร์แล้ว เสียดายมากครับ ไว้โอกาสหน้าจะขอไปรบกวนทานปลาหมึกนึ่งมะนาวใหม่นะครับ...

เห็นมั้ย อยู่ห่างกันแค่ปลายจมูก ยังไม่ได้เจอน้องสินคณินเลยเนอะ..เสียดายมาก ๆค่ะ
แต่ ป้าแดงเข้าใจค่ะ เพราะว่ามากันเป็นครอบครัวใหญ่ ไว้โอกาสหน้า ต้องเลี้ยวรถมาจอดที่บ้านเต่าให้จงได้นะคะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
23-04-2008, 11:08
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ - by dejemerry - 23-04-2008, 11:08

Forum Jump: