Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย.
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
RE: บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย.
.::.pOoH.::. Wrote:สุดยอดครับ มีความสุขมากมาย ขอบคุณน้ากฤษณ์ที่เปิดบ้านให้อยู่จนเกือบสว่าง Big Grin
ค่ำคืนนั้นมียอดฝีมือมาบรรเลงและร้องเพลง พอดีเข่าซ้ายก็ยังเจ็บอยู่ เลยนั่งนิ่งซดรีเจนซี่สบายใจ ทำตัวไม่มีประโยชน์ซะงั้น Tongue

คุณ eather โทรมาชวนเหมือนกันค่ะ แต่ไปไม่ได้เสียดายจังเลยยยยยย อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆ นะคะ คิดถึงทุกๆ คน ค่ะ คุณ pOoH ไปทำไรมาคะ ถึงได้บาดเจ็บที่เข่า Tongue ขอให้หายไวๆ นะคะ Wink ฝากความคิดถึงถึงน้องแอมป์ (ที่น่ารัก) ด้วยค่ะ ดูในรูปน้องเค้ายังคงสดใส น่ารักเหมือนเคย Wink
music is my life
17-04-2008, 09:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย. - by kiss - 17-04-2008, 09:37

Forum Jump: