Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าpoppieมีคนอยากคุยด้วย?
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: น้าpoppieมีคนอยากคุยด้วย?
boobyblue Wrote:ผมว่าผมอยากคุยกับน้าว่ะ!!
(ขออภัยใช้ภาษากันเองมากเกินไป แต่นาทีนี้ผมอยากใช้คำนั้น แม้รู้ว่าไม่ควรเลย ต้องขออภัยอีกครั้งครับ)
แต่ตอนนี้ผมยังไม่รู้เลยว่าจะคุยเรื่องอะไร
เปิดกระทู้ขึ้นมาอย่างนั้นตามความอยาก
แม้จะดึกดื่นเกินเวลาพูดคุย...ผมรู้!
ผมก็ยังควบคุมความคิดเพียงชั่วแล่นมิได้
จึงรบกวนน้าแล้วหาเรื่องมาสนทนากับผมหน่อย
วันหน้าก็ได้!
ไม่จำเป็นสำหรับวันนี้.....

ยินดีตอบทุกคำถามครับพี่น้า......poppie
ซาหวัดดี คร๊าบบบบ น้า boobyblue

น้าบอกว่าน้าเปิดกระทู้ขึ้นมาอย่างนั้นตามความอยาก ไม่ทราบว่ามีอะไร
ให้ผมได้รับใช้หรือขอรับ แหม๊ ผมเพิ่งมาเห็นเข้า ต๊กจายหมด ว่าน้า บู
อยาก...อะไร กับผม ถึงขนาดควบคุมตัวเองมิได้ อิอิ ( ห้ามเตะ )

แหม๊ ผมโทรไปหาน้า บู ตอน 15.42 ตามนาฬิกาโทรศัพท์ของผม อุอุ
เจอ ฮูหยน น้าบู บอกว่า น้าบู ออกไปรับ ลูก
ก็เรยไม่รู้กันว่า น้าบู อยากจะให้ผมตั้ง คำถามอะไร !

ผมสงสัยว่า น้า บู ต้องคิดอะไรซักอย่างกับผมแน่ๆ เรย.. อย่าเรยครับ
ผมมีครอบครัวแล้ว ลูกกำลังน่ารัก
จึงขอให้ น้า บู เปลี่ยนความคิดใหม่ว่า เราเป็น เพื่อน กันเถอะนะคร๊าบบบ
อย่าคิดแบบนั้นกับผมเรย.... ผม ก~~ ลั~~ ว แย๊ววววจ้า Cool
(This post was last modified: 17-09-2007, 18:22 by poPPie.)
17-09-2007, 16:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าpoppieมีคนอยากคุยด้วย? - by poPPie - 17-09-2007, 16:11

Forum Jump: