Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ
Author Message
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ
dejemerry Wrote:
MUI Wrote:ฮือ ฮือ ฮือ ฮรือ ฮรือ.....ขาดสอบทุกงานเลยเรา

น้าสัน มือขาวจริง ๆ นะเนี่ย....สงสัยผงซักฟอก กัดมือ

หวัดดีค่ะ น้าหมุ่ย ไม่ได้เจอน้าหมุ่ยมานานมากแล้วนะคะ ไม่คิดจะมาสักงานเหรอคะน้า
น้าหมุ่ยเห็นพ้องต้องกันกะป้าแดงเลบค่ะ สงสัยน้าสันแพ้ผงซักฟอกแหงม ๆเลยค่ะBig Grin

ผมคนอาภัพ อับจน น่ะครับ ป้าแดง.........สงกรานต์ ผมนอนเฝ้าบ้านทุกวัน มีอยู่วัน(เย็นวันที่ 14)เพื่อนมาหาที่บ้าน จะให้ซ้อมเพลงอิ่มอุ่น ไว้ออกงานรวมญาติวันอาทิตย์ที่ 20 ซ้อมกันจนเพลงหมดเล่ม น้ำหมดลัง ยังไม่รู้ว่าอิ่มอุ่นร้องยังไง....ก็เกือบ ๆ พระออกบิณฑบาตร...แยกย้ายกันก็นอน นอน อย่างเดียว ตื่นเอา 18.53 น.วันอังคาร...เข้าบอร์ดบ้านฟ้าเมื่อเย็นวันพุธนี่แหละคร้าบ........อยากไปมั่ก ๆ ทุกงานแหละ

Attached Files Image(s)

16-04-2008, 20:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - by MUI - 16-04-2008, 20:49

Forum Jump: