Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย.
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย.
......ต่อตรับ......
.................ในขณะที่ทุกคนเคลิ้มไปกับความหลังและความเรียบง่าย......มาแล้วครับ......จะใครที่ใหนก็ เด็กยกเครื่อง เด็กตั้งเครื่อง ซาวเอ็นจีเนียร์ มือกีต้าร์(สารพัดแนว) มือเบส....ก็น้า Poppie ไง.....ไปยกกองชุดจากใหนมาก็ไม่รู้.....โซโล่กลองแบบ 2 กระเดื่อง.........เท่านั้นหละ.........คลาสสิกแมน กลายเป็น ร๊อกเกอร์ ไปทันที........น้า Pood คว้าไมค์ ทั้งร้องทั้งเต้น........ถ้าใครเคยฟังน้า Pood ร้องเพลงมาแล้วคงจะทราบหละครับว่า แกร้องแบบเต็มอารมณ์.........เล่นเอา คนร้อง คนฟัง เต้นกันเหนื่อยไปเลยสนุกจริงๆ............
.................วงเฉพาะกิจวงต่อไป ก็ขึ้น.....เพลงแรก คนฟังร้องหายาดมกันจ้าลหวั่น .....เพลงแรกคนนึงจะร้องเพลงอเมริกา อีกคนนึงจะรัองเพลงอังกฤษ สุดท้าย....วินวินครับ......ได้เพลงคณะ อเมริกา เป็นภาษาอังกฤษ ชื่อเพลง ม้าไม่มีชื่อ.......กีต้าร์เล่นกันอย่างสนุกมากครับ.......สนุกมากกว่าคือมือกลองครับ โซโล่กลองซะ.........
..................ผมหนะทั้งสนุกทั้งมันแต่เนื่องจาก ป้าที่บ้านไม่ให้กลับดึดเลยต้องขอตัวกลับก่อน........โดยมีน้า Pood ให้เกียรติออกมาส่งขึ้นแท๊กซี่..........
..................สุดท้าย........งานนี้ผมได้ชมนักกีต้าร์ที่เก่งมากๆ(น่าจะเป็นมือระดับประเทศ).........นักบริหารที่เก่ง.....ทำมันทุกอย่างและทำได้ดีด้วยครับ(ก็ น้า Poppie นั่นหละ).................ส่วยเรื่อนน้ำใจ น้า Pood ผมคงไม่ต้องบรรยายแล้ว..........ฝากไว้ก่นนนะเจ้า K yari ที่แสนจะขี้เหล่............โอยจบซะที............สวสดีครับ

Attached Files Image(s)

16-04-2008, 10:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บรรยากาศ งาน Pood Party 15 เมย. - by กีต้าร์เก่า - 16-04-2008, 10:35

Forum Jump: