Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศบ้านเต่า 6 เมษายน 2551
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศบ้านเต่า 6 เมษายน 2551
dejemerry Wrote:เศรษฐกิจไม่ดี ตอนนี้ที่หน้าบ้านเต่า พวกเราไล่แจกตะโก้ แถมเงินด้วย
คนในหมู่บ้านยังส่ายหัวดิ๊ก ๆเลยนะ นี่ป้าแดงก็รอให้พ่อเต่า ผ่องถ่ายกีต้าร์อยู่ค่ะ
ตอนนี้เข้าไปในห้องนอนทีไร เห็นกีต้าร์ตั้งเรียงกัน ยังกะดอกเห็ด ขำจนน้ำตาร่วงเลยนะคะ

น่าเห็นใจจริงๆครับ แบ่งๆมาฝากไว้กับผมบ้างก็ได้นะครับRolleyes

ยืนยันจริงๆครับ ว่าบ้านเต่ามีกีต้าร์ล้นบ้านมากๆครับ

เยอะขนาดว่าผมเคยเล่นซ่อนแอบกับน้องปั๊ง แล้วน้องปั๊งเข้าไปแอบในตามซอกกกีต้าร์ ช่วยกันหาน้องปั๊งทั้งบ้าน ยังหาไม่เจอเลยครับ

เริ่มหาตอนเช้า กว่าจะมาเจอน้องปั๊ง ก็ตอนเย็นแล้วครับ กีต้าร์รกบ้านมากมากกกกกกกกกก
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
12-04-2008, 10:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศบ้านเต่า 6 เมษายน 2551 - by san - 12-04-2008, 10:00

Forum Jump: