Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
dejemerry Wrote:[quote=karn]
"ร้อยละเก้าสิบ ของคนที่ล้มเหลว
แท้จริงแล้วไม่ได้พ่ายแพ้... เขาเพียงแต่ล้มเลิกไป"

ซึ้งจริงๆ...

ประกาศ ใครพบเจอป้านุ้ย กรุณาแจ้งมาที่กระทู้คอเกาหลีนี้ด้วยนะคะ
ป้านุ้ยหายสาบสูญ ช่วยด้วยยยยยย...

ป้าแดง มามอบตัวเอง มีรางวัลอะไรให้หรือเปล่าคะเนี่ย เอาค่ะ มาแระ วันนี้ขอนำเสนอ เรื่อง

Hong Gil Dong ค่ะ ตอนนี้ป้ามีอยู่ในมือ 3 แผ่นแระ แต่มันยังไม่จบ ไว้จบป้าจะรีบจัดให้เลยนะคะ เรื่องนี้ รับรองสนุกแน่ ๆ ค่ะ confirmed by Song Hee ค่ะBig Grin

และที่เกี่ยวเนื่องกันมาเนี่ย คนที่ร้อง OST เนี่ย มิใช่ใคร FT Island นั่นเอง ซึ่ง น้อง ๆ จะมาไทย วันนี้แล้วค่ะ พักที่ Dusit Thani Hotel and Song Hee ของเราจะเป็นคน Take Care พวกเค้าค่ะ เค้าจะมาเปิด Concert วันเสาร์ที่ 12 นี้ค่ะ ที่ Central World ค่ะ ป้านุ้ยก็ลุ้นตั๋วฟรีอยู่อะค่ะ Big Grin

11-04-2008, 02:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by bobonuii19 - 11-04-2008, 02:42

Forum Jump: