Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครมีความรู้หรือเรื่องราวที่เกี่ยวกับคำว่า " สีฟ้า" กันบ้าง
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ใครมีความรู้หรือเรื่องราวที่เกี่ยวกับคำว่า " สีฟ้า" กันบ้าง
โฟล์คน้อย Wrote:
Therock Wrote:เมื่อเจอสีฟ้าผมมักจะนึกถึงสีชมพูครับ............

เพราะสีชมพูฟ้าเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตเด็กสวนฯ ทุกคนครับ.....อิอิ วันนี้ทำไมนึกครึ้ม คิดถึงโรงเรียนขึ้นมาไม่รู้ครับ อุอุ

ธ่อ.. พวกลูกคนสวน.. ยังมีหน้ามาคุย.. อิอิ..
เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม...

มิน่าถึงล่ำบึ๊ก..
พวกใช้แรงงานบ่อยนี่เอง.. น่าฉงฉานเนอะ...

อุอุ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

จ้าพ่อลูกเจ้าของโรงงาน.........(ปั้นโอ่ง)

อิอิ เสี๊ยมมม เสี้ยมมมมมม...........
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
05-04-2008, 15:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครมีความรู้หรือเรื่องราวที่เกี่ยวกับคำว่า " สีฟ้า" กันบ้าง - by Therock - 05-04-2008, 15:20

Forum Jump: