Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
SARUN Wrote:แล้วน้องนุคนสวย...ว่าอย่างไรบ้าง???

นุพูดกับผม ด้วยน้ำเสียงที่จริงจังครับว่า!!!
ปล.ข้อความในวงเล็บ คือ การเถียงตอบที่ไม่เปล่งเสียงเป็นคำพูด แต่ก้องดังในใจผมนะครับ)

เคยคิดจะปรึกษากันบ้างมั๊ย? (ปรึกษาแล้วจะได้กีต้าร์ป่ะ แล้วจะให้ปรึกษาอะไร เข้าใจเรื่องกีต้าร์เหรอ...)

ทำไมซื้อมาแพงอย่างนี้?(จะให้ซื้อกีต้าร์เด็กเล่นสีชมพูในเซเว่นเหรอ ตัวละหกสิบบาทอะ)

แล้วนี้เราจะเอาอะไรกิน กีต้าร์มันคลุกกะข้าวกินได้มั๊ย?(แต่เราก็ยังเอาหลังกีต้าร์มาลองรีดผ้าได้นะ!!!)

ข้อความเหล่านี้ ล้อเล่นนะครับ ผมคิดฟุ้งซ่านไปเองนะครับ(แต่ถ้าวันนึงผมมีกีต้าร์เป็นร้อยตัวเหมือนพี่ป๋อ เหตุการณ์นี้อาจขึ้นจริงก็ได้!!! พูดแล้วขนลุกซู่ บรื้อออ)

สรุปว่า พี่แดง แห่งบ้านเต่าใจกว้างมากมากกกกกกกกกกก

Grid.. Wrote:พี่นุคงบอกว่า.. " ตัวเดียวก็พอนะ เจน.." อิอิ.. Tongue

ก้อย ก็คงบอกน้องกริดเหมือนกันว่า "พอได้แล้วนะ เรื่องผู้หญิงอ่ะ!!!"Rolleyes

karn Wrote:ยินดีกับน้าสันด้วยครับ ที่ได้ยอดกีต้าร์เสียงดีมาไว้ในอ้อมกอด
และมีคุณสมบัติด้านอื่นๆเพียบพร้อม ทั้งไม้ที่หายากและความสวยงามของตัวกีต้าร์ครับBig Grin

ขอบคุณครับ และผมขอก็ยินดีกับแชมป์เปี้ยนโลกสนุ๊กแฟนคอยเก้อ กับน้ากานด้วยนะครับ

dejemerry Wrote:เพลงประจำตัวน้าสัน คนไม่มีวาสนา ใครจะยืมไปใช้ก็ได้นะคะ Big Grin

นอกจากจะไม่มีวาสนาแล้ว อาจหมดอนาคต ยัน อนางอได้เลยนะครับ...Big Grin

lekleklek Wrote:ขอแสดงความยินดีครับ (กัดฟันพูด) กีตาร์สวยเสียงอลังเกิน

กีต้าร์สวย ก็สวยพอๆกับแฟนน้าหลามคูณเซ็กอะครับRolleyes
ส่วนเรื่องเสียงอลังการเนี๊ยะ น้าเล็กพูดเวอร์ไป กีต้าร์นะครับ ไม่ไช่วงออเครสต้า!!!

Maow Wrote:อยากเห็นรูปจังครับ ทุกตัวเลย
ยินดีกับน้าป๋อและน้าสันที่ได้กีต้าร์แล้ว

ขอบคุณครับ ผมก็อยากเห็นรูปแล้วเหมือนกันเนอะRolleyes(ขอกดดันบ้านเต่าอีกคน อิอิBig Grin)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
03-04-2008, 13:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - by san - 03-04-2008, 13:23

Forum Jump: