Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
san Wrote:เมื่อวานเป็นวันที่ผมมีความสุขมากๆครับ เพราะกีต้าร์ของผมมาถึงแล้ว หลังจากที่ลอยคอ เอ๊ย!!! รอคอยมานานแสนนานครับ(หลายล้านวินาที!!!)

ต้องขอขอบคุณบ้านเต่า ครั้งที่ ห้าล้านเก้าแสนแปดหมืนสี่พันสองร้อยหกสิบสาม!!!!

ผมได้ลองกีต้าร์ Lowden และ Mcilroy จนหนำใจเลยครับ

ส่วน 2000 Gibson J-250 Monarch Antique Natural # 09240021
Custom Built for Tom Kaney
#14 0f 14 made by custom shop in AAAA Brazilian Rosewood
ที่เป็น Top of the line ของกีต้าร์ Gibson

ตัวนี้งานไม้สวยงามมากกกกกกกกกกกกกกก และเสียงก็ดีมากเช่นเดียวกันครับ

ขอบคุณพี่แดง สุดสวย สำหรับอาหารที่ไม่รู้ว่าจะทำอร่อยไปถึงไหนครับ(กะให้กินกันให้อ้วนเลย ใกล้แระ แก็งล่ม... ใกล้เป็น แก็งลูกหมูแระ!!!)

กราบขอบคุณพี่ป๋ออีกครั้งนะครับ สำหรับน้ำใจที่งดงามในการจัดหากีต้าร์ LOWDEN O38 มาให้ผม
ผมหลงรักมันมากครับ มันต้องตา ต้องใจ ต้องหูผมมากครับ
ขอบคุณมากครับ
สัน

เงินของคุณ
ลูกบ้าของคุณ
ใจของคุณ
วาสนาของคุณ
ภรรยาของคุณ
ต้องเป็นของคุณ...เท่านั้น
ดีใจมากครับที่กีตาร์ Lowden O38 ตัวที่ขณะนี้อยู่ในอ้อมกอดของคุณ...ถูกใจคุณ
เอ้อ..ขอเพลงหน่อยครับ!....เนื้อคู่กันแล้วก็คงไม่แคล้วกันไปได้......
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
03-04-2008, 12:00
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - by povation - 03-04-2008, 12:00

Forum Jump: