Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีเพื่อนสมาชิกท่านใดชอบเล่นสะสมนาฬิกาเก่าบ้างครับ
Author Message
merlot Offline
Yokee Playboy

Likes Given: 0
RE: มีเพื่อนสมาชิกท่านใดชอบเล่นสะสมนาฬิกาเก่าบ้างครับ
ผมก็ชอบนาฬิกามากครับ แต่พวกนาฬิกาเก่ามากๆไม่ค่อยกล้ายุ่ง จะซื้อคงต้องเปิดฝาหลังดู

แต่ใหนๆมาตอบกระทู้นี้แล้วก็ของสร้าง Value ให้กระทู้นี้หน่อยครับ
ขออนุญาตแนะนำให้ ไปที่ http://www.siamnaliga.com พวกพี่ๆที่นั่น เซียนๆเยอะ และอีกอย่างหนึ่ง ผมว่า สังคมที่นั่น เป็นหนึ่งในสังคม on-lineตัวอย่าง
สมาชิกเขาเป็นระเบียบมาก คือเขาจะมีกฎระเบียบที่พวกเขาเคร่งครัดปฏิบัติกัน เพื่อป้องกัน พวกเข้าหาผลประโยชน์ระยะสั้น พวกตัวแสบต่างๆที่ยำนาฬิกามาขาย เป็นแหล่งShare ข้อมูล การสอยนาฬิกา แบบมีมารยาทมาก คือไม่ให้ตัวแทนขายเดือดร้อนเนื่องจากการขายราคาพิเศษแก่สมาชิก มีสมาชิกบางท่านถึงกับสร้งนาฬิกาขายเอง

ต่อนหลังผมไม่ค่อยเข้าไปครับเพราะมันยั่วกิเลสเหลือเกิน
Don't worry about a thing.

Cause every little thing is gonna be alright.
27-03-2008, 09:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีเพื่อนสมาชิกท่านใดชอบเล่นสะสมนาฬิกาเก่าบ้างครับ - by merlot - 27-03-2008, 09:20

Forum Jump: