Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
มาเห็นรูปวัยรุ่นตอนปลายจั๊มเนิน... คนวัยเพิ่งเริ่มชรา เลยชักมันส์... น้าฯ ครับ เปลี่ยนจากจักรยานมาเล่น Motor Cross หรือ Country Cross กันดีกว่าไหม?... ชักอยากกลับมาสนุกก่อนจะแก่อย่างจริง ๆ..
[/quote]

โอ้ น้าอ้วน!! ผมมันพวก "บ้าพลัง" อะ ผมเล่นกีฬาเกือบทุกประเภท แบบเป็ดเรย Smile เค้าเดินเราก็เดิน เค้าวิ่งเราก็วิ่ง เค้าว่ายน้ำเราก็ว่าย เค้าบินเราก็พอไหวนะ Big Grin ผมเล่น Motorcross ช่วงอายุ 17-22 (ไม่กี่ปีที่ผ่านมา Tongue) รอยจารึก(หัก) เพียบบบบบบบ 5 5 5 5 อยากจะเก็ขาไว้เดิน เก็บแขนกะนิ้วไว้เล่นกีต้าร์ "ง๊อกๆแง๊กๆ" ตอนบั้นปลายแก้เหงา เห็นผมมาจอยในเว๊ปนิมิตกีต้าร์แต่อย่าฟังผมเลนกีต้าร์นะ เด๋วจะกร่อยยยยย 5 5 5 แต่ผมจะไปหาที่เรียนแระ ผมเป็นคนถือคติไม่มีใครแก่เกินเรียน(จริง) จะเอาไว้เล่นสนองความมันส์ให้ตัวเองซักหน่อย ฟังมานานแระ Cool

Custom ทีน้าอ้วนว่า มันมีนิยามเหมือนแบบผมรึเปล่าไม่รู้ดูรูปเองละกันจ้าาาา
ผมชอบ custom แบบคันดำ ลายเพลิงอะ แต่คันแรกก็เป็นไอ้อ้วนจับมาทำแบบ custom เบาๆ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 21-03-2008, 14:59 by Ke@nG.)
21-03-2008, 14:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้ - by Ke@nG - 21-03-2008, 14:54

Forum Jump: