Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้
Ke@nG Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:
แล้วคันที่จอดอยู่อินทนนท์ล่ะครับ........ถ้าปล่อยไว้ผมเกรงว่ายางมันจะเสียนะน้าเคี้ยง....ถ้าเอามาอุ่นล้อแถวๆนครสวรรค์ผมยินดีบริการฟรีครับ....ลองให้ผมมาดูแลดีไหมเอ่ย??......คริคริคริ....( H.D.นะน้าเคี้ยง )

โอ๊ะ โอววว น้าเฒ่านี่เหมือนมีญานเรยย เมื่อคืนพี่(ที่นับถือชอบพอกัน) ที่ลำปางโทรมาคุยกันนาสองนาน ผมเลยใจอ่อนจนได้ จริงๆแล้วก็ขออุปการะผมมาน๊าน นานแสน นาน. ตอนนี้คงเหลือแต่ความทรงจำที่ดีๆที่มีต่อลูกรัก 55 5

พักสักแป๊บ เก็บหอมรอมริบอีกหน่อย ศึกษาแนวทางอีกนิด ว่าจะไปทางไหน ระหว่างไอ้อ้วนแบบคลาสสิค (FATboy) หรือ Custom หลุดโลกไปเรย Tongue

ปล. ผมชอบ 1935 Velocar..... ข้างบนจัง
[/quote]

เชียร์ Custom... - - ขี่เจ้าหนูอ้วน ดูมันสำอางเป็นพวกดาราบ้าเท่ห์เกินไป... ผมว่าหา Custom Soft-tail หรือไม่ก็ Springer Soft-tail ไปเลยครับ... ดิบ เถื่อน ฮาร์ดคอร์กว่าเยอะเลย... เสียดายมารู้จักกันช้าไปหน่อย! เอ...หรือว่า กลับมาตั้งก๊วน Acoustic Hell Angle ดีไหม?
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 21-03-2008, 14:24 by LittleNomad.)
21-03-2008, 14:22
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บ้าแต่งรถเชิญทางนี้ - by LittleNomad - 21-03-2008, 14:22

Forum Jump: