Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:หลานปิ๊ง และ หลานปั๊ง คะ เนื่องจาก ป้าแก่พอสมควรแล้วนะคะ ที่ถามมาเรื่อง x man เนี่ย ป้าไม่แน่ใจว่าได้ส่งให้ยืมดูแล้วทั้งหมดหรือไม่ แต่ที่แน่ ๆ ป้าว่า ป้ามีหมดค่ะ แต่ปัญหาคือ มันอยู่ ณ แห่งหนตำบลใดนี่ซิคะ ทำไงดี เดี๋ยวขอวันหยุดที่จะถึงนี้ (อาทิตย์) ป้าจะ พยามหาให้ครบค่ะ หรืออีกที ส่งทั้งหมดที่มี แล้วไปเลือกเอาเองอะค่ะ ขอโทษนะคะ ป้าไม่มีเวลา55555555

ส่วนเกาหลี ที่ถามมาป้าจัดเตรียมไว้ให้เรียบร้อยแล้วค่ะ รอจัดส่งเช่นเดียวกันค่ะ อดทนอีกนิดนะคะ

จากป้าเอง

สงสารป้านุ้ยจัง เกรงใจสุด ๆ อย่าลืมส่งหนังจีนมาให้พี่ชายยืมด้วยนะคะ เรื่องสองเรื่องก็ยังดีค่ะ แกบ่นว่าเหงาค่ะ Tongue นี่ขนาดเกรงใจนะคะเนี่ย..
มีข่าวดีมาบอก วันนี้ป้าแดงส่งพัสดุ ไปให้ป้านุ้ยแล้วนะ อีกสองวันคงถึงนะคะ

มีข่าวร้ายมาบอก ป้านุ้ยยังไม่ได้ส่งพัสดุให้ปร้าแดงเลยค่ะTongue ขอแก้ตัวเป็นวันจันทร์ หรือ วันอังคารนะคะ แต่ป้านุ้ยมีเหตุผลนะคะ คือป้านุ้ยรอ ละคร เรื่อง Bad Love (หรือสุดที่เลิฟ ของป้าแดง) อยู่อะค่ะ กัดฟันรอ หรือ กัดคนข้าง ๆ รอ อีกนิดนะคะป้าแดง อาทิตย์หน้าแน่ ๆ ค่ะBig Grin

ป้าแดงลืมแล้วค่ะ Bad love เนี่ยขวัญใจป้าแดงคนไหนคะ มีกิ๊กหลายคน เลยจำไม่ได้ทุกคน อิ อิ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-03-2008, 16:21
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 20-03-2008, 16:21

Forum Jump: