Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
5-7 เมษายน 2551 ไปไหนกันดี อาจมีเปิดบ้านเต่า
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: 5-7 เมษายน 2551 ไปไหนกันดี อาจมีเปิดบ้านเต่า
Grid.. Wrote:
love666 Wrote:ไปไหนไปด้วย คราวนี้จะเอาลูกชิ้น + หมูสะเต๊ะ ไปฝาก

แต่ถ้าต่างจังหวัดต้องลองขอวีซ่าก่อนนะ แฮะๆ

จะขอวีซ่าทำไมให้เสียเวลา.. พามาเที่ยวด้วยกันเลยพี่..

โธ่น้าGrid พาไปจะเป็นเรื่อง ที่ผมไม่ได้ซื้อกีต้าร์ซํกทีก็เพราะท่านฑูตออกวีซ่าคนนี้ละครับ

ไม่ใช้ห้ามซื้อนะครับ แต่เพราะไปเล่าเรื่องราวเกี่ยวกับกีต้าร์นี่ละครับ เรื่องไม้ เรื่องเสียง เรื่องแบรนด์ คราวนี้เป็นเรื่องเลย ท่านฑูตผมบอกว่าดี ถ้าจะซื้อ ซื้อดีๆมาเลยนะ ถ้าซื้อเสียงห่วยๆมาโดนด่าแน่ แล้วถ้าพาไปด้วย เกิดท่านฑูตไปได้ฟัง martin เสียงดีๆ ตัวเป็นแสนแล้วชอบขึ้นมา ผมไม่แย่เหรอครับ -_-" น้าGrid

povation Wrote:
Grid.. Wrote:
povation Wrote: พี่แดงเค้า...เห็นกีตาร์เป็นผี เห็นสามีเป็นเสื้อ

เห็นสามีถือกีตาร์คงเห็นผีเสื้อ...วาวววว...ช่างน่ารัก...

นี่ละครับ ตัวจริงเสียงจริง.. พ่อเต่าเจ้าคารมณ์.. Big Grin

เจ้าคารม ...ดีกว่าครับ
หากเจ้าคารมณ์...นั่นหมายถึง คา+อารมณ์..แปลว่า อารมณ์ค้างคา

เป็นเรื่องนะครับ อารมณ์ค้าง !!!
If heart is empty, brain doesn't matter.

17-03-2008, 17:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 5-7 เมษายน 2551 ไปไหนกันดี อาจมีเปิดบ้านเต่า - by love666 - 17-03-2008, 17:17
text - by Therock - 21-03-2008, 12:32

Forum Jump: