Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Author Message
peterpan Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
เพิ่มความระมัดระวัง...ทางที่ดีควรดูตำหนิตอนแรกให้ละเอียดและบอกลูกค้าไว้ก่อนเลยจะได้ไม่มีปัญหา...ปล.งานอะคุสติกละเอียดอ่อนมากแค่หยอดกาวผิดเสียงก็หายแล้วครับเรื่องบางอย่างต้องยอมรับเพราะเราไม่ได้เป็นผู้ผลิตบางทีการซ่อมก็ไม่ได้ทำให้ดีขึ้นต้องทำใจกันทั้งสองฝ่าย....ทางที่ดีกีตาร์แพงๆต้องคิดให้รอบคอบก่อนทำ.....แต่จริงๆผมว่าถ้าคุยกันแต่แรกไม่น่ามีปัญหาก่อนผมตัดสินใจให้ช่างทำผมก็ทำใจใว้แล้ว....และสุดท้าย....ไม่เหมือนเดิมจริงๆด้วย....อืม..ลองดู
.............ความพยายาม...อยู่ที่ไหน....
............ความวุ่นวาย.....อยู่ที่นั่น.....
...........DO NOT ADJUST.............
17-03-2008, 11:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ - by peterpan - 17-03-2008, 11:29

Forum Jump: