Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
ถือว่าเป็นกระจกส่องเงาก็แล้วกันนะครับ
แต่ที่แน่ๆ ผมว่าสมาชิกที่มาเล่นในเวปนี้ และวิจารณ์ในเวปนี้ค่อนข้างสร้างสรรค์และเป็น
ประโยชน์มากกว่าเวป กตท แน่นอนครับ ผมยังไม่เคยเห็นสมาชิกท่านไหนมาเขียนด่าเป็นจริงเป็นจัง
กับร้านขาย หรือร้านซ่อมกีต้าร์สักคน มีแต่พูดคุยปากต่อปากเฉยๆ แต่อย่างไรก็ตามผมคิดว่าบางท่านอาจโดน หรือมีประสพการณ์โดยตรงจากกีต้าร์สุดที่รัก (เฉพาะสมาชิกในบ้านนี้ ส่วนลูกค้าท่านอื่นไม่รู้)
ดังนั้นผมคิดว่าอย่าถือว่าเป็นการมายัดเยียดความผิดให้ร้านใดร้านหนึ่งเลยครับ
รับทราบ และปรับปรุง นั้นคือคติของงานบริการ เพราะถึงแม้ว่าร้านใดจะถูกใส่ความอย่างไร หรือมากเท่าใด
แต่ถ้าหากของดีจริง บริการดีจริง ลูกค้าไม่หนี แน่นอนครับ ผมเชื่อเช่นนั้น
17-03-2008, 09:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ - by Maow - 17-03-2008, 09:12

Forum Jump: