Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ
Ke@nG Wrote:Big Grin กร๊ากกก มีสาวๆออฟฟิตที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้แนะนำให้ใช้บริการเงินกู้ฉุกเฉิน เธอกำลังหาทุนไปเสริมอึ๋มอยู่ ตอนนี้ยื่นเรื่องข้างซ้ายไปที่ easy buy ข้างขวา quick cash อยู่ ผมแช่งให้อนุมัติมาไม่พร้อมกัน สงสัยจะต้องเดินเอียงข้างไปเป็นเดือน Tongue อิ อิ

อืมมม....?!? ผ่อนสาย... เงินกู้ฉุกเฉิน... เสริมอึ๋ม... - - มันมาเกี่ยวกันได้เนอะ!!!!

(...วานบอกสาวออฟฟิช ที่ป้วนเปี้ยนอยู่แถว ๆ น้าเคี้ยง ว่าอยากให้อึ๋ม ไม่ต้องไปกู้เงินฉุกฉงฉุกเฉินอะไรหรอก เพราะแถว ๆ บ้านสีฟ้า มีหมอรับตบรับนวดให้อึ๋มได้อย่างเห็นผลอยู่หลายหน่อครับ... ผมเชื่อว่าค่าเหนื่อยแม้แต่สายสักชุด หมอ ๆ แถวนี้ก็ไม่เอา...)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 07-03-2008, 12:51 by LittleNomad.)
07-03-2008, 12:50
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนท่านผู้รู้แนะนำการเก็บกีต้าร์หน่อยครับ - by LittleNomad - 07-03-2008, 12:50

Forum Jump: