Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
WEBMASTER และครอบครัวเต่าบุกบ้านกูรู Martin
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: WEBMASTER และครอบครัวเต่าบุกบ้านกูรู Martin
Webmaster Wrote:ขอบคุณน้ายอดจุฯ ด้วยคับที่ต้อนรับอย่างดีและได้ลองมาตินดีๆหลายตัวเลย ชอบๆ...Cool
ข้างบนที่ศาลา Guitar สวยเนาะ...อิอิ

น่าน!!ได้ที ขี้แพะไหลเลยนะคะ แต่กีต้าร์กิ๊บสัน ของน้าเว็บตัวนี้เสียงอย่าบอกใคร
เลยล่ะ เล่นก็ง่าย ไม่เหมือนเจ้าของเลยค่ะ แป่วววว Tongue

ขอบคุณน้ายอดจุ๊ น้องนุ้ย คุยยาย(ยังสาว) น้องแบม แบมด้วยนะคะ ที่ให้พวกเรา
เข้าไปลุยทั้งบ้าน อยู่กันตั้งแต่บ่ายจนค่ำ แล้วก็ตองขอโทษด้วยนะคะ อุตส่าห์บุกไปถึงถ้ำมาติน แทนที่จะได้ รูปกีต้าร์มาตินเยอะ ที่ไหนได้ รูปน้องแบม แบม เพี้ยบค่ะ
น้องแบม แบมน่ารั๊กกกกกกมากกกกมายยยยย คราวหน้าจะซื้อขนมไปฝากน้องแบม แบมเยอะ ๆนะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
07-03-2008, 07:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: WEBMASTER และครอบครัวเต่าบุกบ้านกูรู Martin - by dejemerry - 07-03-2008, 07:23

Forum Jump: