Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หลังจากที่ Youtube ....
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: หลังจากที่ Youtube ....
Therock Wrote:
Maow Wrote:ว่าแต่ตัวนี้น้ากฤษณ์สั่งอย่างไรครับ...

ก็น้ากฤษณ์จะเริ่มจาก
1. ขอแมนยู .... ไม่ใช่ครับ ขอเมนู
2. เลือกรายการครับ.... ส่วนใหญ๋จะเป็น กับข้าวแห้ง ๆ 3 อย่าง แล้วเป็นพวกน้ำแกง 1 อย่าง
3. ยังเลือกได้ไม่หมด ข้ามไปข้อสี่ก่อน (มุขนี้คุ้น ๆ คนแถวนี้ชอบเล่น อุอุ)
4. ยกมือขึ้นเรียก บ๋อย หรือเด็กเสร์ฟ หรือ กัปตัน หรือบริกร หรือ อาแปะ หรืออาซึ่ม แล้วแต่ว่าไปกินร้านไหนครับ
5. จากนั้นก็ บอกรายการที่เลือกไว้ในข้อ สอง และ สาม ครับ

............................

เออ...น้าเดอะร๊อคครับ นี่มันต้มยำกีต้าร์หรือเปล่า.. ขอเครื่องปรุงหลักเป็น brazillian rosewood นะ

น้ากฤษณ์เคยคุยกับผมเกี่ยวกับกีต้าร์ McIlroy ครับ....ไม่นึกเลยว่าโปรเจคนี้น้ากฤษณ์จะเริ่มทำให้เป็นรูปร่างได้เร็วเช่นนี้ น้ากฤษณ์วางโปรเจคนี้ที่ทรงไหนครับ A หรือว่า AJ หรือ AS
ผมอยากได้ยินกีต้าร์ยี่ห้อนี้เร็วๆครับ.....
14-09-2007, 15:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หลังจากที่ Youtube .... - by Maow - 14-09-2007, 15:52

Forum Jump: