Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
ประทับใจอาหารอีสานที่สุดค่ะ... เอ้ย!!! ไม่ช่ายยยย Tongue

เอาว่า ประทับใจหลายอย่างเลยได้มั้ยคะ คือชอบอุปกรณ์ดนตรี ทั้งแอมป์(จำนวนมาก) กลองถึกๆโป๊ะที่ลูกเล่นเยอะเหลือเกิ๊นนน แถมกีต้าร์สวยๆทั้งน้านนนน และก็..บองโกกับของเล่นในกระเป๋าสีน้ำเงินของพี่ร็อคค่ะ โฮะๆๆ เล่นกันมันส์ไปเลย วี๊ดบึ้มๆ และยังทิ้งไว้ให้พวกเราแก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิดไว้เล่นอีกนะคะเนี่ย ช่างน่ารักจริงๆ เสียอย่างเดียวไม่ได้ทิ้งบองโกไว้ อิอิ... ส่วนสถานที่ค่ะ ปิ๊งคิดว่าเหมาะกว่าบ้านเต่ามาก สำหรับที่จะจัดงานแจมดนตรีทั่วๆไป เพราะมีพื้นที่เยอะกว่า อากาศก็โอเคด้วย ได้ตีแบตอีกตะหาก ข้างบนก็เปิดแอร์ทิ้งไว้ตลอดแม้ว่าจะไม่มีคนอยู่ -*- เอ๊..หรือว่าเค้าเปิดไว้ให้กีต้าร์อยู่เนี่ย 555(กรรม นั่นมันพ่อเราหนิ)... อาหารก็อร่อยจริงๆนะคะ มีไข่เจียวที่อร่อยที่สุดในโลกด้วยและอาหารอื่นๆ แถมเครื่องดื่มมีพร้อมเลย เรื่องแจมดนตรีกันก็ดีค่ะ สนุกสนาน เฮฮา เหอะๆ แหม๊..แต่ว่าตำรวจนั้นหนา 555 เมื่อพวกเรา(จำเป็นต้อง)เลิกเล่น+ร้องกันแล้วก็ช่วยกันเก็บของขนย้ายนู่นนี่ แต่ไม่เป็นไรๆ อย่างน้อยก็ได้เข้าไปแจมในบ้านต่อ โฮะๆๆ (หวังว่าจ่าคงไม่เข้าบอร์ดมานะ เย้ยยยย) 555 Rolleyes

ค่ะ รวมๆแล้วก็ชอบค่ะ เจ้าของบ้านน่าร๊ากกกกกก อิอิ Wink

ส่วนรูปมีอยู่ประมาณ 3-4 กล้อง จะอยู่ในกล้องของลุงกฤษณมากกว่านะคะ รูปที่เหลือในตอนกลางคืนเนี่ย อยู่ในกล้องพ่อเค้าค่ะ
ถ้าว่างเดี๋ยวโพสท์ให้ค่ะ TongueBig Grin

**ว้าวววว Hi5 ใครคะเนี่ย น้าลูกแกะรึป่าว?? ถ้าว่าง แอดปิ๊งหน่อยสิคะ > http://hello-pinkiiz.hi5.com
ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ Smile
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 02-03-2008, 15:45 by pinkuitarz.)
02-03-2008, 15:33
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party - by pinkuitarz - 02-03-2008, 15:33

Forum Jump: