Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
ผมดีใจนะครับ ที่ผมยังไม่ชาชิน กับความรู้สึกของคำว่า ประทับใจ

ทั้งๆที่ผม ก็ได้รับความรู้สึกนี้มาอย่างมากมาย ตั้งแต่มาเป็นสมาชิกบ้านฟ้า

และความ ประทับใจ ก็เป็นสิ่งเดียวที่ผม ยังอยากได้มาอย่างไม่คิดว่าจะเบื่อหน่าย

ความ ประทับใจ หาไม่ได้ง่ายๆ ในชีวิตประจำวันนะครับ

แต่ความ ประทับใจ ที่ครอบครัวบ้านฟ้ามอบให้กัน มันแลดูง่ายจังครับ

ขอบคุณน้า Pood ที่เปิดบ้าน เพื่อเป็นสถานที่แห่งความ ประทับใจ...
ขอบคุณน้ำใจของทุกคน ที่มาสร้างรอยยิ้มมากมาย นำมาซึ่ง ความ ประทับใจ....

ขอขอบคุณครับ

ประทับใจ ประทับใจ ประทับใจ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
02-03-2008, 13:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party - by san - 02-03-2008, 13:36

Forum Jump: