Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party
ประทับใจที่ซู๊ดดดด ที่น้าปู๊ดอุตส่าห์ขึ้นไปชั้นบนและจะปีนลงมาที่หลังคา เพื่อจะเก็บลูกขนไก่ ที่แม่แดงกะน้องภาราปั๊งได้หวดกันจนลูกขนไก่ขึ้นไปค้างบนหลังคา บ้าน โชคดีที่นู๋ฟิล์ม ได้ขึ้นไปห้ามซะก่อน เลยได้น้าเล็กๆๆๆๆขึ้นไปร่วมด้วยช่วยกัน
ต้องขอขอบพระคุณน้าปู๊ดในความกรุณาปราณี ทุกรายละเอียด ที่น้าปู๊ดให้ความดูแล และ เอาใจใส่ หลานๆ และ น้อง ๆทุกคน คงจะเหน็ดเหนื่อยไม่ใช่น้อย ขอบคุณนู๋ฟิล์มน้องสาวคนเก่งและใจดีเสมอ ที่คอยดูแลเรื่องอาหารการกินไม่ได้ขาดตกบกพร่อง
ขนาดเมื่อวานไม่ค่อยสบายนะคะ (ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้นะเนี่ย)

ขอบคุณน้าปู๊ดกะนู๋ฟิล์ม สำหรับของขวัญวันเกิดของน้องปั๊ง ช็อคโกแลตกล่องเบ่อเริ่มเลยค่ะ แต่ลืมเอากลับบ้านมาด้วยค่ะ ฝากไว้ก่อนนะคะ คราวหน้าไปเที่ยวจะแว๊บเข้าไปเอาค่ะ

แล้วก็ขอบคุณน้าปุ๊มาก ๆนะคะ สำหรับของขวัญวันเกิดของน้าป๋อ ขอบคุณทุก ๆมิตรภาพของป้า ๆน้าๆทุกๆคน ที่เมื่อไหร่เจอกัน พวกเราก็มักจะมีอะไรดี ๆมาแลกเปลี่ยน และแบ่งปันความประทับใจกันทุกครั้ง คราวหน้าเจอกันก่อนวันเลือกตั้งอีก
นะคะ 555 ตื่นเต้นดี วี๊ดดดด บึ้มมมมม
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
02-03-2008, 12:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ป้าน้าอา ประทับใจอะไรมากที่สุด จาก Pood Party - by dejemerry - 02-03-2008, 12:41

Forum Jump: