Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
peawpeaw Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
ผมเองในฐานะที่เป็นสมาชิกใหม่ซึ่งยังไม่เคยแนะนำตัวให้เพื่อนๆ ได้รู้จักมักจี่ เมื่อได้เข้ามาสัมผัสก็ยอมรับความมีไมตรีจิตของเหล่าสมาชิกในเว็บนี้ ซึ่งอันที่จริงผมก็เคยติดตามหรือรู้จักสมาชิกบางท่าน(ฝ่ายเดียว)ก่อนที่จะย้ายบ้านมาที่นี่ แต่ผมต้องออกตัว(ไม่ใช่ข้ออ้าง) ผมเองเพิ่งจะมาพบบ้านหลังนี้และก็กำลังศึกษาอยู่ว่าที่นี่มีกิจกรรมใดบ้าง จึงยังไม่ได้แนะนำตัวกับเพื่อนๆ บ้านหลังนี้เป็นอีกหนึ่งสถานที่ ที่เป็นอีกด้านหนึ่งในใจของคนจำนวนไม่ใช่น้อยที่สนใจในส่งเดียวกันหรือคล้ายๆ กันมาอยู่ร่วมกันเป็นครอบครัวขนาดใหญ่ที่น่าชื่นชม ผมเองพึ่งจะอ่านเว็บบอร์ดนี้เป็นครั้งแรกในตอนหน้าแรกๆ ก็มีความรู้สึกว่าตัวเองกำลังเอาเปรียบผู้อื่นอยู่หรือเปล่าว้า ก็เลยตัดสินใจเอาละวะเมื่อยมือหน่อยก็แล่วกัน บริหารกึ๋นไปด้วย

สวัสดีครับทุกท่าน กระผมนาย peawpeaw ขอรายงานตัวครับผม
29-02-2008, 15:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - by peawpeaw - 29-02-2008, 15:21

Forum Jump: