Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:ลงรูปนี้ เพิ่ม เรตติ้ง ก่อนดีก่า มีคนมาประกาศ ล่มกระทู้ของเราเน้อป้าแดง เอาเป็นว่า น้า ๆ คนไหน คิดว่า คนนี้ สู้ดาราเกาหลี ได้สำบาย สำบาย ช่วยหมั่นมาเยี่ยมชมกันอีกเยอะ ๆ และอย่าลืม Post ด้วยเน้อ เดี๋ยวถ้าอันนี้ยังไม่ work จะขออันที่เป็นภาพ บิกินี่ แระกัน ดูก่อนRolleyes

Photobucket

Photobucket

สวัสดีครับ ป้านุ้ยคนสวย สบายดีมั๊ยครับBig Grin

ผมขอมาโหวตให้สาวคนนี้ครับว่า ระดับความ น่ารัก สามารถเป็นดาราเกาหลีได้อย่างสบายเลยครับTongue

ภาพแค่นี้ก็น่ารักจะแย่อยู่แล้วครับ อย่าให้ถึงกับต้องนำภาพบิกินี่ มาให้ดูเลยครับ

กลัวเลือดกำเดาไหล!!! (กัดฟันพูดสุดๆ!!!Rolleyes)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-02-2008, 14:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 29-02-2008, 14:55

Forum Jump: