Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ?
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ?
povation Wrote:มันไม่ได้อยู่ที่เงิน แต่หากให้กีตาร์เสียงดีๆซักสามสี่ตัวจะออกไปจากวงการล่มกระทู้ทันที

เรื่องราวเลยยังตกลงกันไม่ได้และคาราคาซังมาจนถึงทุกวันนี้
เพราะไม่มีใครยอมให้กีตาร์จำนวนดังกล่าวเป็นข้อแลกเปลี่ยน

พี่กฤษณ์เค้าทำใจมานานแล้วครับ คงคิดในใจว่า...ปล่อยมัน...จนกว่ามันจะเบื่อไปเอง!

อ๋อ เป็นอย่างนี้นี่เอง ความจริงเรื่องแกงค์ป่วนกระทู้มีเกือบทุกบอร์ดที่ได้รับความนิยมหละครับ โดยส่วนมากทำไปเพราะความสนุกส่วนบุคคล เช่นการตั้งกระทู้ล่อเป้า หรือให้ความเห็นที่ให้คนอารมณ์เสีย แตผมไม่เคยเห็นการขอข้อแลกเปลี่ยนกันขนาดนี้เลยจริง อย่าไปให้ครับ ไม่จำเป็นต้องเจรจา เสียนิสัย เสียสังคม ปล่อยไว้กะตุ้นความดันโลหิตในบางครั้งบ้างก็ดีครับ Tongue
27-02-2008, 23:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ใหม่ในเมืองไทยมีประกันใหมครับ ? - by Ke@nG - 27-02-2008, 23:06

Forum Jump: