Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
กิจวัตรประจำวันของผม มีดังนี้ครับ

ผมตื่นตั้งแต่ตีสี่ครับ ....ตื่นมาเข้าห้องน้ำแล้วนอนต่อ

ตีห้าตื่นจริงครับ ออกไปช่วยบิณฑบาตรกับพระ วัดแถวบ้านครับ ....รับJob เป็นเด็กวัด เพื่อ ข้าวเช้าครับ

หกโมงครึ่ง ขับวินมอไซค์ อยู่ปากซอยหน้าบ้าน บางครั้งก็รับงานนอก ... ..ไปส่งผู้โดยสารข้ามซอย

บ่ายโมง บริษัทไทยเอนเตอร์เทนเมนต์ ติดต่อไปเล่นหนังผีครับ .....เล่นเป็นกระถางธูป!!!

ห้าโมงเย็น ไปเดินเล่นแถวสยาม .......เช็คเรตติ้ง กับพวกปาปาราซซี่

หกโมงเย็น ไปถ่ายแบบครับ ........ ถ่ายแบบโฆษณาอาหารหมา!!!

สองทุ่มครึง เล่นดนตรีเปิดหมวก .........อยู่บนสะพานลอยแถวดาวคะนอง

ห้าทุ่ม แต่งตัวหล่อ ไปเดินจีบหญิง ..............แถวตลาดคลองเตย

ตีหนึ่ง พาสาวไปเต้นเพลงแด๊นซ์ ................... กลางถนนสี่แยกบางนา!!!

ตีสองถึงตีสี่..................................................................นอนครับ

สรุปผมนอน วันละสองชั่วโมงเองครับ (เป็นวงจรชิวิตที่น่าเบื่อมั๊กๆ..)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
27-02-2008, 11:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ - by san - 27-02-2008, 11:41

Forum Jump: