Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
จ๋า Wrote:เรียนเชิญ น้าๆ น้องๆ ทุกท่านด้วยนะคะ
วันนี้ตอนหนึ่งทุ่มตรง ใครว่างมาดูการแสดง cello โดยนักดนตรี ดังระดับ สามย่าน (^_^")
ที่หอสมุดกลาง ชั้น7 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย อยู่ฝั่งmbkนะคะ

มาดูได้เลยค่ะ เข้าฟรี

ขอบคุณค่ะ

ว่าจะไปเหมือนกันครับน้องจ๋า แต่เมื่อคืนนอนไม่หลับ เพราะดันไปงีบตอนหัวค่ำยาวไปหน่อย....

นอนพลิกซ้ายขวา คว่ำหน้า คว่ำหลัง ถึงตี 5 หลับเพราะเหนื่อย...ตื่น 7 โมงมาทำงาน กรรมจริงๆตู Sad

โฉมหน้านักดนตรี cello ชื่อดัง ระดับสามย่าน ที่น้องจ๋าบอกครับ เสื้อชมพูสดใส
คนที่นั่งข้างๆไม่รู้ดีใจอะไรนักหนา ฉีกยิ้มซะแก้มปริ กั๊กๆๆ

[Image: p1090573nt4dz3.jpg]
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
(This post was last modified: 27-02-2008, 11:12 by .::.pOoH.::..)
27-02-2008, 09:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ - by .::.pOoH.::. - 27-02-2008, 09:31

Forum Jump: