Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:คนนี้เป็นผู้ชาย ดาราใต้หวัน ไม่เกี่ยวไรเลย กับเกาหลีสักนิด
แค่จะบอกว่า...
[Image: 305893531.jpg]

ป้าแดง คำที่จะบอกว่า...... เนี่ย ป้านุ้ยขอบอกผ่านเพลงนี้ละกัน คิดว่าไม่ผิดแน่ ๆ Big Grin
ว่าแต่ เราต้องไปเปิดกระทู้คอไต้หวันไหมเนี่ย........... ป้านุ้ยหละหนาวววววว

ป้านุ้ยรู้ใจป้าแดงสุด ๆค่ะ ตบรางวัลให้งาม ๆ ไปเลยค่ะ
พอดีเมื่อวานป้าแดงไปซีคอนฯมาค่ะ ตามที่ได้สัญญากันไว้
ป้าแดงไม่ลืมค่ะ พัดรูปเซีย พวงกุญแจ ที่ลองเม้าท์ พรุ่งนี้
ป้าแดงจะถ่ายรูป แล้วมาโพสต์รูปลงให้ดูที่นี่นะคะ โปรดติด
ตามตอนต่อไปนะคะ ป้านุ้ย

ปล. วันนี้ป้าแดงจัดการให้เรียบร้อยแล้วนะคะ เอาไว้ pm บอกอีกทีนะคะ ยัง
ไง ป้าแดงขอยืม เกมส์ Xman แล้วก็ love letter 1,2 ด้วยนะคะ ขอบคุณ
ล่วงหน้าค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-02-2008, 23:09
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 26-02-2008, 23:09

Forum Jump: