Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทำประกัน " นิ้วและลิ้น "
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ทำประกัน " นิ้วและลิ้น "
ก่อนอื่นผมขอแสดงความเสียใจกันท่านน้า ๆ ทุกท่าน ที่ต้องการจับจอง ครอบครอง ถือกรรมธีน หรือ แสดงความต้องการใด ๆ กับอวัยวะ ต่าง ๆ ของผมนะครับ....

เพราะแม้ว่าตอนนี้ ผมยังมีตัวและอวัยวะส่วนใหญ่เป็นเป็นของตัวกระผมอยู่....แต่ตอนนี้ ผมได้ให้หัวใจ ไปกับใครบางคนแล้ว และคาดว่าอีกไม่นาน ทั้งตัวและอวัยวะทุกส่วนก็คงตามไปเป็นของเธอคนนั้น ทั้งตัวและหัวใจแน่นอน......ฮริ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว เสียใจนะครับ ที่มันคงไม่ว่างอยู่ให้ ท่านน้าท่านไหนดูแลซะแล้ว.......

โอว.............เสี่ยวโคตร โพสต์เอง ยังอยากจะอ๊วก เองเลยครับ..........^^

มนุษย์ไฟฟ้าีชมพู Wrote:เพราะใช้งานนิ้วและลิ้นอย่างหนัก
ทุกวัน ทุกคืน แทบไม่พัก
555

พี่วิครับ..................ใช้งานกันหนักขนาดนั้นเลยหรอครับ *.* ว้าววววววว พักผ่อนบ้างเถอะนะครับ อุอุ

Attached Files Image(s)

นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
13-09-2007, 17:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: