Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ
ของจ๋านะคะ
วันธรรมดา
7.15 ตื่นนอนค่ะ แต่มักสะดุ้งตื่นก่อนเพราะหมาข้างบ้านมันเห่า ขนาดใช้ที่อุดหูที่น้าping ให้แฃ้วนะคะ (จ๋าอยากได้ปืนจริงๆแล้วค่ะน้ากฤษณ์)
8.00 ขับออกจากบ้านไปทำงานค่ะ
8.45 ถึงที่ทำงานค่ะ เซนชื่อ แล้วก็กินข้าวที่โรงอาหาร
9.00 สอนกีตาร์เด็กม.ต้น แกล้งเด็ก พักเที่ยงกินข้าว สอนกีตาร์เด็กม.ปลายช่วงบ่ายต่อ บางวันว่างไม่มีชั่วโมงบ่ายก็มาสอนเด็กมหาลัยไม่ก็ซ้อมกีตาร์ไปเลย
15.15 สอนเสร็จ วันไหนไม่สอนพิเศษที่อื่นต่อก็กลับบ้าน บางวันก็สอนที่บ้าน บางวันก็ไปหาแฟน บางวันไม่ขี้เกียจก็ออกไปวิ่งในหมู่บ้านซึ่งน้อยครั้งมาก อิอิ
18.00 ทานข้าวค่ะ เล่นเนท เล่นกีตาร์ เวิ่นเว้อ เรื่อยเปื่อย คุยกะแฟน
23.00-01.00 เข้านอนค่ะ

เสาร์
สอนทั้งวันเลย ฮือๆๆ
อาทิตย์
สอนตอนเช้าที่บ้าน บ่ายๆก็ว่างละ ไปเที่ยว นอนขึ้นอืด กินขนม รดน้ำต้นไม้

ประมาณนี้หละค่ะชีวิตนู๋จ๋า ชีวิตน้าๆพี่ๆเป็นยังไงบ้างคะ
เจ้าอ้วน
26-02-2008, 20:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ในหนึ่งวันของน้าๆพี่ๆน้องๆ ทำอะไรกันบ้างคะ - by จ๋า - 26-02-2008, 20:58

Forum Jump: