Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ
Author Message
hotblood Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ
ถาม น้าป๊อป นะครับ
ไอ้โปรแกรม orbit นี่มันใช้ยังไง อะครับ
แค่เอา url ของเวป มาใส่ก็โหลด ได้เลยหรอ ครับ
ผมลอง เอา url ของ youtube มาใส่แล้วโหลด ไม่ได้อ่ะครับ
เท่าที่ผมรู้ youtube มันเอา file vdo ไปฝากไว้อีกที่นึงนะครับ คังนั้นจะโหลด vdo ตรงๆ
จาก url ของ web youtubeไม่ได้
26-02-2008, 14:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ - by hotblood - 26-02-2008, 14:40

Forum Jump: