Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ
Ether Wrote:อะั เพลงนี้ปะ คึกดีจังร๊อค เพลงมันตีกันอะ หยุดอันไหนอันนึงก่อนนะ อิอิ ฟังให้งงไปเลยน้องเอ้ยยยย

โอว....อะไรมันจะมันส์ ซะขนาดนั้นครับ พี่น้อง 555 ................นี่จะลุกขึ้นแดนซ์ ก็กลัวใบเสนอราคาจะกระจาย เดี๋ยวไม่มีเงินไปจ่าย เจ้าหนี้สุดใจดีของผม อิอิ ....
ป้าอี๊ด มีแบบ ชิว ๆ ประมาณว่า ฟังไปดูพระจันทร์ สะท้อนกับผืนน้ำไป กอดสาวไป แบบนั้นมั้ยครับ อิอิ

น้า MUI Wrote:รูปอวาต้าร์ของเดอะร็อคนี่ ใช่ภาพนิ่งของคอนเสิร์ตเปิดหมวก(กล่อง)หน้าร้านก๋วยเตี๋ยวหรือเปล่าครับ มีท่าย่อเข่าด้วย อิอิ

มิใช่ครับน้า...........ตาคนนี้ เล่นกีตาร์ได้เปิดมาก เปิดเปิงเลยครับ ดูจากขอบซาวน์โฮลด์ ได้ครับ........เป็นน้องปั๊ง(ศิลปิน) ในดวงใจผมคนนึงเลยครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-02-2008, 11:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีเรื่องมาขอความช่วยเหลืออีกแล้วค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ - by Therock - 26-02-2008, 11:28

Forum Jump: