Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:น้าสัน ประกาศ ป้านุ้ยว่า Jun Ji Hyun เนี่ย คงเป็นขวัญใจใครต่อใครในบ้านนี้หลายคน ตอนนี้ เธอมาพักอยู่กะป้านุ้ย (ที่โรงแรมค่ะ) มาเมื่อคืนนี้ จะอยู่ 3 วัน มีโอกาส ป้าจะไปสัมผัสเธอด้วยตัวเอง ใครอยากฝากสัมผัส แจ้งเข้ามาได้นะคะ Big Grin

Photobucket

ผมสนใจไปสัมผัสความน่ารักของเธอครับ

ผมจะจ้างมอไซค์ยกวิน!!!

เพื่อไปกันคนอื่นๆ เปิดทางให้ผมได้ใกล้ชิดกับเค้าครับ

พูดแล้วเขิลจัง ที่ใช้วิธี ที่นิ่มนวลขนาดนี้Rolleyes

dejemerry Wrote:เย้..ป้านุ้ยลงรูปเป็นและ รูป นี้ she น่ารักสุด ๆนะคะ ป้าแดงฝากหอมแก้ม she สักหนึ่งฟอดได้มั้ยคะ หอมเสร็จแล้วก็กอดสักหนึ่งทีนะคะ ขอแค่นี้ คงไม่เกินความสามารถ ของป้านุ้ยนะคะ ว่าแต่ว่า ป้านุ้ยช่วยสงเคราะห์น้าสันหน่อยจิ เอารูปสาวน่าหวาน ลักยิ้มบุ๋ม yu min มาลงให้น้าสันดูให้น้ำลายหกหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Big Grin

แค่นี้ ผมก็หัวใจละลายมากแล้วครับ

อย่าให้ถึงกับ ต้องอดหลับอดนอนเลยครับ

กายอยู่เมืองไทย แต่ใจอยู่เกาหลี
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-02-2008, 15:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 24-02-2008, 15:56

Forum Jump: