Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอคำแนะนำร้านขายกีต้าร์ที่สิงคโปร์ครับ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ขอคำแนะนำร้านขายกีต้าร์ที่สิงคโปร์ครับ
Therock Wrote:///น้าป๋อชอบ ร็อคก็ชอบครับ.......น้องสายเลือดเชื้อย่อมไม่ทิ้งแถว แต่ตอนนี้ผมอยู่บนรถทัวน์ กทม-ตรังครับ น้าป๋อจะรับรูป กราวน์โฮสเตส ซักรูปสองรูปมั้ยครับ ตาคม ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นดี เคราเคลิ้มเลยครับ อุอุ

/// น้าบลูครับ สายซีตาร์ที่สิงคโปร์ ผมไม่แน่ใจว่ามีรึปล่าวครับน้า แต่ที่แอฟริกาเนี่ยมีชัวน์ผมเคยดูสารคดีครับ เวลามันวิ่งไล่จับเหยื่อมันสามารถเร่งความเร็วได้พอๆกับรถเก๋งเลยทีเดียว อูวๆๆๆๆ ชัวฮะแอฟริกา ไอ้สายซีตาร์เนี่ย

ป.ล.ตอนนี้อยู่ประมาณปราณบุรีครับ ราตรีนี้ยังอีกยาวไกลครับ

ซีต้าร์เครื่องดนตรีอินเดียไม่ใช่เสือจ้าพ่อคุณณณณณณณณณณ
เชิญซีกอต่อไปเถอะย่ะ!!

Attached Files Image(s)

21-02-2008, 00:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Therock - 20-02-2008, 23:17
RE: ขอคำแนะนำร้านขายกีต้าร์ที่สิงคโปร์ครับ - by boobyblue - 21-02-2008, 00:18

Forum Jump: