Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
ยอดเยี่ยม69 Wrote:
Therock Wrote:จะคล้าย ๆ กับที่พี่ยอดแย่................จองกีตาร์บ้านน้ากฤษณ์อ่ะครับ................
จองเพียบเลย 555

พี่ยอดแย่คนที่พูดถึงนี่ ได้ยินข่าวว่าเสียชีวิตไปแล้วครับ
ที่ยังมีชีวิตอยู่คือ ยอดแย่69 อยู่ที่โคราช ลูกสอง เมียสาม กีตาร์หกตัว

แล้วบ้านน้ากฤษณ์อยู่แถวไหนเหรอครับ ได้ยินว่าท่านมี DOBRO ด้วย
อยากลองเล่นซักหน่อย ถ้าถูกใจ เล่นเข้ามือ ขอจองอีก..แต่ตังค์ไม่จ่ายเหมือนเดิมครับ

...........................................................................................
หนูหื่น...เดอะมูฟวี่

อุยยยยยย...............เมื่อคืนจะพิมพ์ว่าน้ายอดเยี่ยม คุยโทรสับไปพิมไปพิม มาเลยผิดครับ..........

พลาดเลยผม...............เดี๋ยวคราวหน้าต้องเลี้ยงราคาโอเกะ ขอโทษพี่ชัย ..มามหาชัยเลยครับพี่ เพลงเก่า ๆ มีเพียบผมไปร้องมาแล้ว i'm a rock ก็ยังมี..... มันส์ชัวน์ครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
20-02-2008, 12:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Therock - 17-02-2008, 14:16
hidden - by Therock - 19-02-2008, 13:06

Forum Jump: