Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ครับ
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ครับ
pood Wrote:ยินดีต้อนรับครับ ช่วยลงรายละเอียดในหน้า profile หน่อยครับ
อย่างเช่นอายุ เพศ งานอดิเรก หรือทำไมใช้ log in name ว่า "ลูกแกะ"
เป็นหมาป่าในคราบลูกแกะหรือว่าไม่ชอบแกะเพลงเองเลยใช้ลูกแกะให้

หมายเหตู: การใช้คำว่า "ครับ" ในบ้านนี้ไม่ใด้แปลว่าเป็นเพศชายเพราะ
อย่างป้า My Akira ก็ใช้ "ครับ" 9]vfg;]k

อายุ 28 ปีครับ
เพศชาย
งานอดิเรก ตรวจรักษาคนป่วยครับ
ชื่อลูกแกะ เพราะเพลงที่เล่น ลูก แกะให้ครับ เหอๆๆๆๆไม่ชอบแกะเอง
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
17-02-2008, 00:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่ครับ - by ลูกแกะ - 17-02-2008, 00:44

Forum Jump: