Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง ขอโทษค่ะช่วงนี้ป้านุ้ยมี Project อะค่ะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเลยค่ะ แต่จะพยายามนะคะ ป้าแดง เมื่อวันเสาร์สนุกไหมค่ะ อยากไปแต่ไปไม่ได้อะค่ะ ต้องทำงานอะค่ะ ไว้ป้านุ้ยจะมา up หนังให้นะคะ ส่วนหนังที่สะสมอยู่ตอนนี้ ป้านุ้ยจะส่งให้ป้าได้ประมาณวันพุธนี้นะคะ พอดีรออีกเรื่องนึงอยู่อะค่ะ วันนี้ป้านุ้ยนั้งทำงานอยู่เลยแวะเค้ามาดูหน่อยอะค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ ไม่รีบ สะดวกหรือว่าว่างเมื่อไหร่ก็ค่อยส่งก็ได้ค่ะ อีกเรื่องค่ะ วันก่อนดู
X man ทางช่อง True น่ะค่ะ พี่อยากดูเป็นแผ่นน่ะค่ะ ที่ออกมาใหม่ ๆ มีมั้ยค่ะ ไม่ต้องพากย์ ก็ได้ พากย์ก็ดีค่ะ ไม่มีปัญหา จะเป็นของดองบัง หรือไม่ก็ได้เพราะว่าชุดที่แล้วที่คุณนุ้ยส่งมาให้ยืมเยอะ ๆ พี่ยังไม่ได้ดูเลยค่ะ เพราะเห็นว่าคุณนุ้ยอยากดูแล้วก็หวงด้วย ถ้ามีของคนอื่นที่ไม่ใช่ดองบัง พี่ก็ดูได้ค่ะ ของดองบังไว้ให้คุณนุ้ยดูเหอะ เดี๋ยวจะนอนร้องไห้ถ้าพี่ยืมมานาน นะจ๊ะที่รัก ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ส่วนวันเปิดบ้านสนุกสนานมากค่ะ คุณนุ้ยเข้าไปดูรูปที่กระทู้เปิดบ้านซิคะ ภาพมันฟ้องค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-02-2008, 16:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 12-02-2008, 16:38

Forum Jump: